Friendly band
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Friendly band

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[♥] Báo cáo về tình hình khảo sát game GoGo Run Tue Aug 13, 2013 6:51 pm
[♥] Khoai đã về rồi đây....... Mon Aug 12, 2013 1:24 pm
[♥] Ngày 11 Tháng 8 Năm 2013 Mon Aug 12, 2013 1:05 pm
[♥] khi nào em còn khoảng 45 cân anh sẽ lấy em Tue Apr 05, 2011 10:04 am
[♥] lâu ngày mới quay lại ^^ Sun Apr 03, 2011 5:47 pm
[♥] 100 loi xin loi Mon Mar 07, 2011 11:53 am
[♥] Mu Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL Mon Mar 07, 2011 11:51 am
[♥] _Liệu có thể coi là kỉ lục Mon Jan 31, 2011 5:01 pm
[♥] [Band Master theme for Stepmania]- The city of flowers [Drum] -[Keytar] Tue Dec 21, 2010 9:11 pm
[♥] bí kiếp đưa nàng thành thơ Fri Dec 17, 2010 10:00 am
[♥] cho minh bao' danh Sat Oct 30, 2010 3:52 pm
[♥] Thư mời dự đám cưới [4FUN]VLeevà fb.smalldevil Mon Oct 25, 2010 11:03 am
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

Share | 

Đi nhé :-h

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
kh0ai

Trưởng Band

Trưởng Band
kh0ai

Điểm : 522
Tham gia từ : 26/05/2010
Nơi ở Hải Phòng

Đi nhé :-h - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 5:33 pm

First topic message reminder :

Chán nản,mệt mỏi....Buông xuôi hết đi thôi.Nhìn quanh Friendly,thấy mừng cho mọi người và thấy tiếc cho mình... Tiếc vì những gì mình đã gây dựng,tất cả những gì mình đã cố gắng đến ngày hôm nay,để rồi đến cái ngày nó trưởng thành,đến cái ngày nó vững vàng và vang danh,thì mình lại ko thể bước đi cùng nó nữa....Và mừng vì các bạn,các chị,các em trong Friendly vẫn vui vẻ,vẫn yêu band như ngày đầu gặp gỡ vậy... :) Thật đáng mừng.....Nhìn quanh xem,Friendly.........Ánh đi rồi,cô ấy đã ra đi vì 1 ai đó =)) thật nhảm nhí....Trước khi đi,cô ấy có nhắn lại với tôi 1 câu,và giờ tôi cũng xin chuyển lại cho người đó : Hãy thôi giả tạo,bớt ngây thơ và hãy sống thực tế hơn đi....Còn câu này dành cho ai,nói về ai,thì xin những người đọc Blog cuối cùng này tự hiểu lấy vậy.....anh Hùng,anh cũng đã đi mà ko nói dù chỉ 1 lời,các bạn có bao giờ đặt câu hỏi rằng anh ấy đã đi đâu,làm gì,và tại sao anh ấy biến mất ko?? Từng thành viên trong các bạn tự vấn mình xem,xem anh ấy là 1 lãnh đạo như thế nào,đã bao giờ anh ấy đối xử tồi với các bạn chưa? Và xem có bao giờ anh ấy ngừng cố gắng vì band???Anh ấy đã từng hỏi tôi 1 câu : Kh0ai à,em có kiên định ko??Đó là lần cuối tôi được gặp anh ấy,và vì câu nói đó,tôi kìm nén bài viết này đến tận hôm nay :)) MinhTessy,admin của các bạn đó,nó cũng đi nốt rồi.Nhưng ko sao,giờ tôi nghĩ các bạn đã có tất cả những gì cần có của 1 người nổi tiếng rồi =)))))) S-Box,danh tiếng,đẳng cấp.... =)) Tôi nghĩ tất cả những gì mình làm đều vì band,cho band và ko đáng hổ thẹn bất kỳ điều gì,và giờ tôi nghĩ tôi cũng nên dừng lại rồi...Tôi sẽ lo cho cuộc sống của mình nhiều hơn là cho 1 thế giới ảo...Tôi ko còn là Trưởng Band của các bạn nữa.Có lẽ cái tên "Kh0ai" này cũng nhanh chóng chìm vào lãng quên giống như 3 cái tên Ana_Pham,MinhTesy và TatCaViEm thôi =)))))) Vì giờ đây,các bạn đã có tất cả rồi mà :-j à,nghe nói NaNa sắp lấy chồng bên 2L hay 2B gì đó =)))))) Xin chúc mừng.Ráng cùng với Chồng mời lèo lái FB :)) Bớt ngây thơ và thực tế hơn đi,Sim NaNa ạ :)) Đi nhé,Friendly Band :))

Tác giảThông điệp
loylia

Chăm Chỉ Onl

Chăm Chỉ Onl

Điểm : 207
Tham gia từ : 29/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 9:10 pm

LunaCoby đã viết:
Luna thấy Loylia nói đúng! Chỉ cần giữ vững niềm tin ở nhau!
m n hãy suy nghĩ đi
thời gian anh ấy ko onl chúng ta có hơi chuệnh choạng nhưng sau cùng vẫn tốt,bởi vì chúng ta luôn nghĩ rằng anh ấy dù ko onl nhưng mãi mãi là truổng band của chúng ta
http://charicevn.forum-viet.net
[way]...[ghEtkAizAz0i]

Tâm Huyết

Tâm Huyết
[way]...[ghEtkAizAz0i]

Điểm : 272
Tham gia từ : 12/06/2010
Nơi ở Nha Trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 9:29 pm

ukm . Loy nói đúng đấy
http://vn.360plus.yahoo.com/pengoc_pekho_pekoyeuai/
Sim NaNa

Rất Yêu Friendly

Rất Yêu Friendly
Sim NaNa

Điểm : 1149
Tham gia từ : 25/05/2010
Nơi ở Bắc Ninh

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeMon Aug 09, 2010 10:27 pm

Phù cả sếp cũng đi
Haizz....những lời sếp ..và chị ánh nói...ko cần nghĩ nhiều Na cũng bjk 2 ng nói về Na...Nhưng Na chỉ nghĩ sao nói vậy !!

Còn ai muốn đi thì ko thể giữ còn những ng muốn ở thì có đuổi họ cũng sẽ ko đi !!
sếp đi ... Na ko ý kiến j...nhưng sếp biết band này sếp là trụ cột ... anh Hùng ko ra đi mà chỉ vì anh ấy quá bận rộn với công việc đời thường của anh ấy...nhưng Na tin anh ấy chưa bao giờ muốn đi ...phù

Còn chị ánh....Na nghĩ Na ko có lỗi trong cái ra đi của chị ánh mà như sếp nói rằng
Trích dẫn :
cô ấy đã ra đi vì 1 ng
....nếu mọi ng hiểu được Na suy nghĩ j thì mọi ng sẽ biết lý do tại sao .

Minh ....tớ biết bạn rất bận vì mọi công việc ... nhưng tớ mong ko vì thế mà bạn ra đi...bạn đã từng nói nếu tớ đi thì bạn cũng đi....mà bây giờ bạn đi trước tớ....tớ ko nghĩ bạn sẽ bỏ tớ đâu ...

@ sếp : tk sếp vì lời nhắc nhở ! ko phải Na ngây thơ !! ko phải Na ko sống thực tế mà chỉ đơn giản là vì Na có những suy nghĩ đơn giản thế thôi !!

1 lần nữa..........e vẫn mong sếp sẽ ở lại và ko ra đi...........mong rằng sếp đừng bỏ những đứa em nhỏ của band mà đi ....sự thật mọi ng rất cần sếp
http://nhaccuatui.com
Ryoprince

Quản Lý

Quản Lý
Ryoprince

Điểm : 371
Tham gia từ : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 4:29 am

trả lẽ trước h những gì em và mọi người cùng tạo dựng sụp đổ vậy sao
Trả lẽ em đã sai lầm khi đã quá tốn nhiều thời gian vào gọi là thành công cốc này à
HAHAHA
đúng là xây 1 tòa thành thiếu 1 viên gạch
từng viên gạch khác rơi dần rơi dần
và coi như là tan nát
thời vinh quang nhất cũng là lúc đế chế suy tàn =))
nozoboku

Chăm Chỉ Onl

Chăm Chỉ Onl
nozoboku

Điểm : 198
Nơi ở cần thơ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 7:47 am

trưởng band thì vẫn là trưởng band. anh Hùng và cả minh và chj Ánh nữa.
vj trí của mọi ng vẫn ở đó. e ko cho ai lên chức trưởng band đâu.
loy nói hơi cộc cằn nhưng mà e hỉu nó. e vs nó ngày nào cũng ol. mừ hơn 5g. cho tới lúc ko còn ben vs exp để mà nhận nữa. nhưng ít thấy m.n ol cùng. đôi lúc gặp khoa. ryo.lord.chj naomi.bi*boy,và 1 số ng nữa.
không khí trong game vẫn như vậy. chơi vui. ko biết xích mích là j. mà cũng ko thể tìm hỉu xích mích đó do ai và nó diễn ra như thế nào Đi nhé :-h - Page 2 819304 .
theo e thấy. nên bỏ wa những chuyện đó để trở lại với band. nếu a kh0ai vs chj ánh thật sự mún rời band thì 2 ng đã ko ol với band 1 lần nào nữa.
quan niệm sống của e là. hôm trước bực mình thì hôm sau cười gấp 2 để bù lại thời gian mình bực mình. (cười còn có tác dụng rất tốt vs da nữa. kẻo già rùi lại hối hận Đi nhé :-h - Page 2 951348 )
smalldevil153

Mới Gia Nhập

Mới Gia Nhập

Điểm : 20
Tham gia từ : 04/07/2010
Nơi ở Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 9:25 am

kh0ai đã viết:

Nhưng ko sao,giờ tôi nghĩ các bạn đã có tất cả những gì cần có của 1 người nổi tiếng rồi =)))))) S-Box,danh tiếng,đẳng cấp.... =))
a nói vậy thì đây là mục tiêu chính mà FB hướng tới sao ???
loylia

Chăm Chỉ Onl

Chăm Chỉ Onl

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 9:30 am

smalldevil153 đã viết:
kh0ai đã viết:

Nhưng ko sao,giờ tôi nghĩ các bạn đã có tất cả những gì cần có của 1 người nổi tiếng rồi =)))))) S-Box,danh tiếng,đẳng cấp.... =))
a nói vậy thì đây là mục tiêu chính mà FB hướng tới sao ???

e đồng ý vs Small
anh nghĩ tụi e cần nổi tiếng đến thế á?
anh nghĩ tụi e hèn hạ đến thế á?
tụi e cần là cần kái tình bạn mà mọi ngưòi dánh cho nhauu kìa
đó là lý do ee ko wa zooz đó
e mún hoạt động bên này
4r ta wan trọng hơn bên zooz
theo như lời anh nói
thỳ Fb trên giấy tờ nhìn thì thật hoàn hảo,nhưng thực tế lại khác
:((
anh đã có cái nhìn sai về m n rồi đó
SS501

Tâm Huyết

Tâm Huyết
SS501

Tham gia từ : 19/06/2010
Nơi ở Nha Trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 9:31 am

TÔI KO PHẢI LÀ CON CHUỘT TRONG CHUỒNG ....
http://vn.360plus.yahoo.com/boydelta_love_girlrose/
smalldevil153

Mới Gia Nhập

Mới Gia Nhập

Điểm : 20
Nơi ở Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 9:49 am

thật sự là e thấy FB đã khác so với khi e vào, e ko biết có chuyện j đã xảy ra và e cũng ko muốn biết... nhưng tsao cứ phải nghĩ lại chuyện đấy để r cứ lần lượt từng người ra đi :( tsao nhìn về phía trước để mà tiến lên...?! hãy coi đấy là vết xe đổ để biết và sẽ ko bao h đi lại vào nó nữa! Bây h cứ nghĩ lại chuyện đấy và ngồi thấy tiếc thì cũng ko thay đổi được j cả vì chuyện j đến thì đã đến, chuyện j qua thì đã qua. Hy vọng FB sẽ nhanh chóng lấy lại được đúng tinh thần friendly
Ryoprince

Quản Lý

Quản Lý
Ryoprince

Tham gia từ : 27/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 3:12 pm

nếu FB sụp đổ như này thì poster kia khoog xứng đáng đc để đấy
loylia

Chăm Chỉ Onl

Chăm Chỉ Onl

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 3:59 pm

Ryoprince đã viết:
nếu FB sụp đổ như này thì poster kia khoog xứng đáng đc để đấy
kái đó...gọi là banner chứ ko phải poster đâu anh
LunaCoby

Tham Gia Cho Vui

Tham Gia Cho Vui
LunaCoby

Điểm : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 5:36 pm

==" po' tay
Yuuki

Thỉnh Thoảng Onl

Thỉnh Thoảng Onl
Yuuki

Điểm : 92
Nơi ở Tokyo, Japan

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:08 pm

Buồn, thất vọng......
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đi nhé :-h   Đi nhé :-h - Page 2 Icon_minitime

Đi nhé :-h

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2